.

-PC.ROUTER-PSU VIP- hàng độc quyền-1 nơi duy nhất

Rất hân hạnh được giao lưu với đơn vị PHONG TAY. Chúc đơn vị mình luôn thành công!!!

Mr. Nguyễn Sương
CEO Mạnh Giàu Import & Export Company Limited
Yahoo ID: nguyensuongcomputer@yahoo.com.vn
Viber : +84915787938
Wechat: +84915787938
Whatsapp: +84915787938
H/P: (+84)915787938 - (+84)977777005
*********************************************************************************************
MANH GIAU ONE MEMBER TRADING SERVICE & IMPORT EXPORT COMPANY LITMITED.
436/69 Cach Mang Thang Tam St, Ward 11 , Dictrist 3, Ho Chi Minh City Vietnam.
Tel: +8439907967 Fax: +8439907971.
Email: vitinhmanhgiaucomputer@yahoo.com.vn
Website: www.aipoo.vn

thaiduongfo

đồ chơi mới cho ae tha hồ share mạng quang

mr.tienvn

Hôm trước vừa ủng hộ các bạn 1 em pc Devon về Quảng Ninh sau một hồi vất vả thì cũng add được id và pass. Mạng chạy rất tốt cảm ơn Thái Dương đã rất nhiệt tình
Nhân tiện cho mình cảm ơn luôn Vong A Bau đã tư vấn và giúp đỡ rất nhiệt tình từ ngày còn NXD ( mặc dù không quen biết gì )
Mong rằng được các bạn hỗ trợ nhiệt tình như lúc mới mua trong suốt quá trình sử dụng

Sửa lần cuối:

thaiduongfo

Hôm trước vừa ủng hộ các bạn 1 em pc Devon về Quảng Ninh sau một hồi vất vả thì cũng add được id và pass. Mạng chạy rất tốt cảm ơn Thái Dương đã rất nhiệt tình
Nhân tiện cho mình cảm ơn luôn Vong A Bau đã tư vấn và giúp đỡ rất nhiệt tình từ ngày còn NXD ( mặc dù không quen biết gì )
Mong rằng được các bạn hỗ trợ nhiệt tình như lúc mới mua trong suốt quá trình sử dụng
ngoại trù ae mua hàng của đơn vị khác-còn lại,ae tự build hoặc mua của bọn em thì đều dc support 24/7 (trừ lúc sỉn queo râu :D )
xin cám ơn anh!!

hitcs2010

Mấy cái converter Gpon báo giá luôn đi em, he he chúc Dương Tiên Sinh làm ăn phát đạt nhé @@

thaiduongfo

thông báo ...pc modem đã cạn kiệt-devon-fujitsu con cuối cùng cũng đã dc chuyển đi ,qua năm mới -kím dòng mới dùng ae nhé-tks all!!

nguyenvanquan

mạng viettel 60mb aon ip tỉnh, có sài dc ko ạ. giá bao nhiêu 1 cái, phòng em có 20 máy mà mạng lag quá