Trang 3/15 ĐầuĐầu 1234513 ... cuốicuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 142

Chủ đề: [Thảo Luận] Về Việc Thu Phí Bản Hack Avatar Star VN

Senior Member
    Cảm ơn
    1
    Thanked 0 trong 0 bài viết

Symbol Help [Thảo Luận] Về Việc Thu Phí Bản Hack Avatar Star VN

[Only registered and activated users can see links. ]: Em xin dời Topic về đây: [Only registered and activated users can see links. ]

Giờ Em Tính Giá Thế này, Các bác cứ ý kiến nhé ^^!
    20k/TK <= Dưới 10 TK
    15k/TK <= Dưới 30 TK
    10k/TK <= Trên 29 TK
    các bác thấy có đc ko ? (ko phải line nhé, đọc kỹ dùm, cám ơn !)

Hì, kính chào các bác !

Sau 1 thời gian share hack (tuy ko lâu) nhưng chắc cũng nhiều bác thấy đc cái hay của việc tiệm net có bản hack ^^!
    Em làm hack thì cũng tốn tiền đấy các bác ạ, nên nay em mạn phép, xin ý kiến, để bù vào số tiền đó của em, cũng như em thu 1 số công sức vậy mà (cùng nhau sống).

Nhưng trăm người thì trăm ý, có rất nhiều bác pm em, bảo muốn mua hack (dù rằng vẫn đang Free ) , em thì cứ đắn đo mãi, chuyện thu như thế nào, cho vừa lòng anh em trong diễn đàn, nay em lập topic này, mong nhận đc nhiều ý kiến của các bác ^^!

Cám ơn !!!

P/s: Hiện tại, nếu khách dùng hack của em độc chiếm trong 1 phòng nào đó, bảo đãm họ rất thích, vì ko ai bắn lại họ cả ^^!

Xem chủ đề mới nhất cùng chuyên mục hơn:

Thay đổi nội dung bởi: emyeusss7, 15-01-2014 lúc 12:58 AM

Senior Member
    Cảm ơn
    1

Lúc đầu em tính giá 50/máy, mà em thấy có nhiều bác góp ý thấp hơn
    Nên em lập topic này, mong các bác thống nhất giúp em 1 giá
    Cám ơn !
    Thay đổi nội dung bởi: emyeusss7, 11-01-2014 lúc 06:07 PM

Senior Member
    Cảm ơn
    3
    Thanked 48 trong 30 bài viết

Trích Nguyên văn bởi emyeusss7 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hì, kính chào các bác !

Sau 1 thời gian share hack (tuy ko lâu) nhưng chắc cũng nhiều bác thấy đc cái hay của việc tiệm net có bản hack ^^!
    Em làm hack thì cũng tốn tiền đấy các bác ạ, nên nay em mạn phép, xin ý kiến, để bù vào số tiền đó của em, cũng như em thu 1 số công sức vậy mà (cùng nhau sống).

Nhưng trăm người thì trăm ý, có rất nhiều bác pm em, bảo muốn mua hack (dù rằng vẫn đang Free ) , em thì cứ đắn đo mãi, chuyện thu như thế nào, cho vừa lòng anh em trong diễn đàn, nay em lập topic này, mong nhận đc nhiều ý kiến của các bác ^^!

Cám ơn !!!

P/s: Hiện tại, nếu khách dùng hack của em độc chiếm trong 1 phòng nào đó, bảo đãm họ rất thích, vì ko ai bắn lại họ cả ^^!
    bác hack dc games avatarr thì cũng có người Hack dc Của bác bản quyền cho nên tốt nhất ra 2 phiên bản Pro vs free đi cho dễ sống Tất nhiên bản pro thì phải thêm nhiều tính năng nữa còn bản free nên rút gọn lại chỉ để quảng cáo Vs share pree thui em thì hok sài hách nhưng có ý kiến cho bác vậy thui

Senior Member netbhp's Avatar
    Cảm ơn
    9
    Thanked 9 trong 9 bài viết

Trích Nguyên văn bởi soncon_cuchuoi9x [Only registered and activated users can see links. ]
    bác hack dc games avatarr thì cũng có người Hack dc Của bác bản quyền cho nên tốt nhất ra 2 phiên bản Pro vs free đi cho dễ sống Tất nhiên bản pro thì phải thêm nhiều tính năng nữa còn bản free nên rút gọn lại chỉ để quảng cáo Vs share pree thui em thì hok sài hách nhưng có ý kiến cho bác vậy thui
    nếu đã tính phí thì ko lên tạo 2 bản như thế, free mất tính cạnh tranh khu vực . mà đã bỏ công làm ra thì tốt nhất ta thu phí 1 chút duy trì sv và có tiền sài tết , mình nghĩ 50k cho 1 phòng thật ra là quá rẻ rồi .
    game avatar cũng chẳng phải hot gì mấy chẳng qua có mấy đứa nhỏ chơi thôi, chứ lớn mấy đứa ghet hack lắm vì thế ủng hộ 50k

Member
    Cảm ơn
    1
    Thanked 2 trong 2 bài viết

Bác cho đăng ký 1 slot nha. Thu phí thế nào bác cứ pm nhé. Anh em thống nhất là e cũng ok liền

Senior Member
    Cảm ơn
    47
    Thanked 15 trong 10 bài viết

Trích Nguyên văn bởi netbhp [Only registered and activated users can see links. ]
    mình nghĩ 50k cho 1 phòng thật ra là quá rẻ rồi .
    vì thế ủng hộ 50k
    >>>a ý mún tính 50k/ acc kìa

Senior Member
    Cảm ơn
    82
    Thanked 5 trong 5 bài viết

Độc chiếm mà chỉ có tiệm mình có mấy tiệm khác không có thì mới ngon chứ ai cũng có tràn lan quá sợ FPT nó fix ( còn fix được không thì em không dám nói ) . còn về giá cả thì giá cả hợp lý là được vừa thui không cao cũng không quá thấp

Senior Member
    Cảm ơn
    1

thì em tính thế thôi, chứ đã xác định đâu, nếu em xác định rồi thì em đâu lập topic này làm gì ?

Senior Member
    Cảm ơn
    5
    Thanked 246 trong 109 bài viết

Trích Nguyên văn bởi kakakura [Only registered and activated users can see links. ]
    Độc chiếm mà chỉ có tiệm mình có mấy tiệm khác không có thì mới ngon chứ ai cũng có tràn lan quá sợ FPT nó fix ( còn fix được không thì em không dám nói ) . còn về giá cả thì giá cả hợp lý là được vừa thui không cao cũng không quá thấp
    If FTP nó fix all lỗi thì bác chủ thớt có hack đc nữa ko ah? nếu ko hasck đc nữa thì chủ phòng NET sẽ bỏ tiền trôi sông chăng ?

Senior Member
    Cảm ơn
    1

nếu ko hack đc trong tháng đó, thì em sẽ hoàn trả =>> ok chứ ạ ?

Member
    Cảm ơn
    7

Trích Nguyên văn bởi emyeusss7 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lúc đầu em tính giá 50/máy, mà em thấy có nhiều bác góp ý thấp hơn
    Nên em lập topic này, mong các bác thống nhất giúp em 1 giá
    Cám ơn !
    50K / máy hay 50K/ phòng máy vậy bác, nếu 50K/phòng máy thì quá ngon, còn 50K hay 20K/ máy thì chắc em không theo, chủ thớt si nghĩ lại

Trang 3/15 ĐầuĐầu 1234513 ... cuốicuối

Chủ đề giống nhau

1. [avatar star] giúp em với nó giật giật
    By findproblem in forum Vigo
    Trả lời: 11
    Bài mới gửi: 11-02-2016, 03:21 PM
  2. Trả lời: 141
    Bài mới gửi: 15-01-2014, 02:57 PM
  3. hướng dẫn giảm lag cho Avatar Star
    By banhmi in forum Thủ Thuật
    Trả lời: 7
    Bài mới gửi: 13-12-2013, 07:57 AM