Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Nâng cấp......net cỏ

Member
    Cảm ơn
    0
    Thanked 0 trong 0 bài viết

Login Nâng cấp......net cỏ

Trc nhờ các bạn tư vấn mình đã nâng cấp Cpu từ G lên i 4570, cấu hình hiện tại quán mình: i5 4570,ram 4g,vga 650 1G/ddr5KH chơi chủ yếu LMHT (mức ổn), một số Pubg mobile (mức tạm ổn) và một ít chơi fifa (mức tạm ổn)Mình tính nâng cấp thêm ram lên 8G, hy vọng nó sẽ nhanh thêm chút khi mở nhiều ứng dụng.Hiện tại mình thấy trên thị trường có ram hàng ngoài mới (hãng kington, hynyx) giá 500k cho thanh 8g, còn mua cũ chĩnh hãng 4G kingston giá khoảng 250. Cũ mới giá đầu tư như nhau..mới bh dài nhưng hàng ngoài..chất lượng ai đã dùng cho mình xin ý kiến...thank

Xem chủ đề mới nhất cùng chuyên mục hơn:

Senior Member
    Cảm ơn
    23
    Thanked 114 trong 53 bài viết

Kingston hàng ngoài là fake nhé, nó dán mỗi cái tản thép vào thôi, bác mua cũ của mấy hãng khác cho chắc, ram là thứ ít hỏng nhất.

Member
    Cảm ơn
    0
    Thanked 0 trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi gcafeplus2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Kingston hàng ngoài là fake nhé, nó dán mỗi cái tản thép vào thôi, bác mua cũ của mấy hãng khác cho chắc, ram là thứ ít hỏng nhất.
    thank bạn

Senior Member
    Cảm ơn
    16
    Thanked 147 trong 124 bài viết

tui thì trình kém. không biết con mẹ gì về vi tính ! thích phán bừa chơi cho zui : - 500k thì mua 1 cây về nghiên cứu thôi ! có con mẹ gì đâu ! đâu phải mua hết cho lắp nguyên dàn ! sau nghiệm thu 1 tháng . coi "được" thì lên tiếp . không đựoc thì thôi ! - mua luôn cây 8G gắn máy 1 . Ram cũ 4G máy 1 lắp qua máy 2 . thành ra máy 2 có 4G x2 ! mai mốt máy 3 hư ram thì lấy 1 cây ram của 4G x2 máy 2 gắn qua ! => đâu cũng vào đó . mua cây ram cũng không chết thằng tây nào. và donald trump vẫn làm tổng thống

Visitors found this page by searching for:

Nobody landed on this page from a search engine, yet!
SEO Blog