Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Gcafe+ - Lấy lại ID + Pass máy trạm - Đăng nhập ko cần phầm mềm tính tiền

Junior Member
    Cảm ơn
    0
    Thanked 0 trong 0 bài viết

Symbol Error Gcafe+ - Lấy lại ID + Pass máy trạm - Đăng nhập ko cần phầm mềm tính tiền

Em chào các bác! Em đang cần Gấp quá. Em bị mất tài khoản admin máy trạm, cái mà dùng để đăng nhập khi ko cần phần mềm tính tiền đó ạ. Vì em muốn khách sử dụng tài khoản này lúc 22h và tắt phần mềm tính tiền đi trách việc bên Văn Hóa biết mình mở quán quá giờ. Kính mong các cao nhân chỉ cách giúp e với.Em cảm ơn ạ

Xem chủ đề mới nhất cùng chuyên mục hơn:

Super Moderator trudinhto's Avatar
    Cảm ơn
    130
    Thanked 207 trong 81 bài viết

Cài Gbilling Sever ( máy tính tiền) những bản Ver thấp, Như từ bản 4.4.9,.... trở xuống sẽ giải quyết được vấn đề ( Không cần log máy tính tiền, máy trạm vẫn đăng nhập Admin được). Thân.
    Thay đổi nội dung bởi: trudinhto, cách đây 1 tuần lúc 01:05 PM

Junior Member
    Cảm ơn
    0

Default Cảm ơn bác đã giúp.

Bác ơi, hiện tại em vừa cài lại phiên bản ở máy tính tiền là 1.7.38Đã có thể đăng nhập đc bằng tài khoản Garena * Garena. Nhưng chỉ khi nào có mở phần mềm tính tiền thì mới đăng nhập được. Còn khi tắt đi thì lại ko thể đăng nhập được nữa.Có phải là e đang thiếu đoạn "Chức năng -> Thay đổi Tài Khoản Admin máy trạm" phải ko bác?Mong hồi âm từ bác

Super Moderator trudinhto's Avatar
    Cảm ơn
    130
    Thanked 207 trong 81 bài viết

Dùng Gcafe Billing 1.7.38: Muốn đăng nhập máy trạm, buộc phải mở Gcafe của máy tính tiền ( sever). Hướng dẫn khắc phục: Bước 1. Uninstall ( Gỡ cài đặt) Gcafe Billing 1.7.38 máy tính tiền và máy trạm. Bắt buộc. Bước 2. Cài lại phần mềm Gcafe 1.4.9 ( Có thể dùng các bản khác, trừ những bản 1.7.x trở lên) lại cho máy tính tiền và máy trạm: [Only registered and activated users can see links. ] . Bước 3: Đổi mật khẩu GcafeBilling cho máy tính tiền và máy trạm. Mặc định là admin - admin và garena-Garena trọng nhất là phải đổi mật khẩu cho máy trạm, vì đa phần khách hàng đều biết mật khẩu máy trạm là garena. Thân
    Thay đổi nội dung bởi: trudinhto, cách đây 1 tuần lúc 01:29 PM

Member
    Cảm ơn
    2
    Thanked 2 trong 2 bài viết

đổi tài khoản bằng pmtt trên máy tính tiền. xong mở super ra cho nhận lại rồi đóng super là xong. không thì lh gcafe cho nhanh bác ạ

Junior Member
    Cảm ơn
    0

Em cảm ơn các bác! Cuối cùng thì em cũng ngẫm được ra và biết cách làm rồi ạ! Đầu tiên phải mở phần mềm tính tiền -> Mở Super ra và đăng nhập bằng tài khoản mình đã thay đổi (hoặc mặc định là Garena-garena). Sau đó tắt máy đi và đóng Super. Vậy là làm được 1 ảnh cho máy đó, tiếp theo ta cho các máy khác dùng ảnh của máy vừa rồi là xong cả quán.

Chủ đề giống nhau

1. Image chuẩn Gcafe 12g ( ko đặt pass giải nén )
    By HaNoiNet in forum Bootrom Gcafe
    Trả lời: 70
    Bài mới gửi: 11-02-2019, 12:53 PM
  2. hỏi về quên pass đăng nhập modem draytek
    By luumanhhung_93 in forum Hỗ Trợ Máy.. Mạng..
    Trả lời: 3
    Bài mới gửi: 24-03-2016, 07:01 PM
  3. Có bác nào biết pass mặc định Gcafe Control Panel k ạ
    By drake in forum Hỏi Đáp Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài mới gửi: 31-08-2015, 09:16 AM
  4. Xin keylog để lấy pass gcafe server
    By hoangtuzip in forum Bootrom Gcafe
    Trả lời: 16
    Bài mới gửi: 17-02-2015, 03:06 PM
  5. Coi ID + Pass Gcafe nè
    By 88k75927 in forum Bootrom Gcafe
    Trả lời: 13
    Bài mới gửi: 12-07-2014, 10:53 PM

Visitors found this page by searching for:

Nobody landed on this page from a search engine, yet!
SEO Blog