Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: lỗi phần mềm Gcafe billing (phần mềm tính tiền)

Senior Member ptoan's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Thanked 29 trong 18 bài viết

Default lỗi phần mềm Gcafe billing (phần mềm tính tiền)

Bên phòng máy mình bị lỗi như sau:
    dàn máy đang hoạt động bình thường thì treo nguyên giàn rồi reset lại máy chủ và máy tính tiền thì khi khởi động máy tính tiền lên thì Gcafe billing hiện bảng setup bắt phải cài đặt lại. liệu đây có phải là lỗi phần mềm Gcafe billing mà phòng máy bị treo hết không mọi người.

Xem chủ đề mới nhất cùng chuyên mục hơn:

Member
    Cảm ơn
    0
    Thanked 3 trong 3 bài viết

Khổ quá bác ơi, giờ bác mà nói Gcafe thì bác nói rõ là Gờ VNG hay Gờ Hòa BÌnh để anh em biết mà tư vấn nha bác

Senior Member
    Cảm ơn
    3
    Thanked 9 trong 9 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nhuocnhiaho [Only registered and activated users can see links. ]
    Khổ quá bác ơi, giờ bác mà nói Gcafe thì bác nói rõ là Gờ VNG hay Gờ Hòa BÌnh để anh em biết mà tư vấn nha bác
    Người ta đã nói là Gcafe billing . thế mà còn hỏi lại.

Member
    Cảm ơn
    0
    Thanked 3 trong 3 bài viết

Trích Nguyên văn bởi xdoiphudu [Only registered and activated users can see links. ]
    Người ta đã nói là Gcafe billing . thế mà còn hỏi lại.
    Quán ế quỡn troll nhẹ bác thế thôi

Senior Member
    Cảm ơn
    9
    Thanked 5 trong 5 bài viết

Hiện dàn máy em cũng bị hiện tượng trên. Sau khi chuyển từ CSM sang Gcafe+ thì thường xuyên bị tình trạng cả máy tính tiền lẫn server bootrom tự khởi động lại cùng lúc hoặc server bootrom tự khởi động lại. Và mình để ý trước khi bị lỗi thường xuất hiện bảng hết hạn sử dụng gcafe. mà theo mình được biết gcafe+ này được sử dụng free nên giờ chẳng biết có phải lỗi do nó gây ra ko nữa
    gmail:minhthuanhuecp@gmail.com
    yahoo:minhthuanhuecp
    đt:0976219804

Senior Member
    Cảm ơn
    23
    Thanked 111 trong 52 bài viết

Trích Nguyên văn bởi minhthuanhuecp [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện dàn máy em cũng bị hiện tượng trên. Sau khi chuyển từ CSM sang Gcafe+ thì thường xuyên bị tình trạng cả máy tính tiền lẫn server bootrom tự khởi động lại cùng lúc hoặc server bootrom tự khởi động lại. Và mình để ý trước khi bị lỗi thường xuất hiện bảng hết hạn sử dụng gcafe. mà theo mình được biết gcafe+ này được sử dụng free nên giờ chẳng biết có phải lỗi do nó gây ra ko nữa
    G+ là phần mềm tính tiền free, khi cài xong nó sẽ tự get radom 1 ID, ID này get từ kho ID đã cấp cho các phòng máy dùng Gcafe Pro (Bootrom Gcafe), G+ nó thông báo hết hạn là hết hạn cái Gpro này thôi, phần mềm tính tiền không liên quan. Cần thiết bạn có thể cài các bản cũ hơn 1.33, 1.4 sẽ không bị báo hết hạn.

Senior Member
    Cảm ơn
    9
    Thanked 5 trong 5 bài viết

Trích Nguyên văn bởi gcafeplus2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    G+ là phần mềm tính tiền free, khi cài xong nó sẽ tự get radom 1 ID, ID này get từ kho ID đã cấp cho các phòng máy dùng Gcafe Pro (Bootrom Gcafe), G+ nó thông báo hết hạn là hết hạn cái Gpro này thôi, phần mềm tính tiền không liên quan. Cần thiết bạn có thể cài các bản cũ hơn 1.33, 1.4 sẽ không bị báo hết hạn.
    Mình đã thử cài lại từ bản 1.3.3 lên đến bản hiện tại. Lúc thì nó random sang Id khác thì ok còn vẫn giữ ID cũ thì cái thông báo hết hạn vẫn hiện lên.
    Có thể nó không liên quan nhưng mình cũng đang sử dụng gcafe boot crack không biết nó có ảnh hưởng ko? Hiện mấy hôm nay ổn mới hiện thông báo hết hạn lại. Để theo dõi tiếp xem sao
    gmail:minhthuanhuecp@gmail.com
    yahoo:minhthuanhuecp
    đt:0976219804

Chủ đề giống nhau

1. Trả lời: 9
    Bài mới gửi: 12-09-2016, 10:03 AM
  2. Trả lời: 11
    Bài mới gửi: 07-01-2016, 05:02 PM
  3. Trả lời: 6
    Bài mới gửi: 29-10-2015, 12:28 AM
  4. Gcafe Billing 2.2.3 Phiên bản Thái Lan
    By ngochienle in forum Bootrom Gcafe