PDA

View Full Version : Nhờ Các PRO Giúp Đỡ Em Với!

hoaquygl
25-09-2014, 09:22 PM
Các pro xem giúp em máy bị nhiễm nhiều virut, em lo sợ phải cài lại win, các pro có cách nào giúp đỡ em diệt mà không ảnh hưởng gì đến win không?

[Only registered and activated users can see links]

Mấy con này có hại win lắm không các pro,
Xin được giúp đỡ, xin cảm ơn!

thanhhaiek
25-09-2014, 11:46 PM
Dân mobile thì chấp nhận sống chung với lũ thôi bạn. rất nhiều file flash + tool của mấy bác điện thoại bị nhiễm virus. nếu làm sạch e rằng sạch hết :))

nettienhuong
26-09-2014, 12:24 AM
Thánh Flash Điện thoại đây rồi nhìn cái desktop biết ngay. Tốt nhất là bạn nên xoá ngay và luôn cái diệt virus đi, sống chung với virus. Cài diệt virus vào là nó xoá hết File thì mất luôn cả cần câu cơm đấy.
Lời khuyên chân thành: "Không nên cài phần mêm diệt virus" :D

designvb
26-09-2014, 03:03 AM
Nói gì thì nói, cứ cài tool diệt virus vào máy, nếu dính thật thì cũng an tâm phần nào (tool tự phát hiện mà). Nếu cài chương trình mình cần thiết, mà cài vào báo virus thì tắt chương trình diệt virus đi trong vòng 5 - 10 phút gì đó, khi nào dùng xog kích hoạt nó lại thì máy lại dc sạch. Siêng năng tắt và bật đúng cách trình diệt virus thì gần như phòng tránh dc 90% virus.

nettienhuong
26-09-2014, 04:50 AM
Nói gì thì nói, cứ cài tool diệt virus vào máy, nếu dính thật thì cũng an tâm phần nào (tool tự phát hiện mà). Nếu cài chương trình mình cần thiết, mà cài vào báo virus thì tắt chương trình diệt virus đi trong vòng 5 - 10 phút gì đó, khi nào dùng xog kích hoạt nó lại thì máy lại dc sạch. Siêng năng tắt và bật đúng cách trình diệt virus thì gần như phòng tránh dc 90% virus.

Nhiều khi phần mềm diệt virus phát hiện nhầm/ Xoá ngay lập tức. Flash vào máy thì toi luôn :))

hoaquygl
26-09-2014, 08:23 AM
Em cung biết từ lâu rồi bà con với em là virut, nhưng hôm qua bỏ cái usb của thăng kia nhiều virut qua nên lo, Cái phân mềm AVAST em dùng em đã tắt chức năng tự bảo vệ ùi, khi nào mình bảo nó chạy nó mới hoạt động.

hoaquygl
26-09-2014, 08:24 AM
Nhiều khi phần mềm diệt virus phát hiện nhầm/ Xoá ngay lập tức. Flash vào máy thì toi luôn :))
Em tắt chức năng tự bảo vệ rồi ạ bác ơi.

88k75927
26-09-2014, 09:06 AM
Các pro xem giúp em máy bị nhiễm nhiều virut, em lo sợ phải cài lại win, các pro có cách nào giúp đỡ em diệt mà không ảnh hưởng gì đến win không?

[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

Mấy con này có hại win lắm không các pro,
Xin được giúp đỡ, xin cảm ơn!
gửi bác Avast_Premier
setup bình thường rồi chạy file crack

netmetro
26-09-2014, 09:08 AM
ngày xưa mình chơi flash dtdd thì cài win sạch. cài tool soft cần thiết. đóng băng ổ cứng .
file flash chứa lên ổ usb. cần chạy nhanh thì copy qua. không thì để luôn usb. sau đổi đời dtdd thì nghỉ chơi

hoaquygl
26-09-2014, 09:23 AM
ngày xưa mình chơi flash dtdd thì cài win sạch. cài tool soft cần thiết. đóng băng ổ cứng .
file flash chứa lên ổ usb. cần chạy nhanh thì copy qua. không thì để luôn usb. sau đổi đời dtdd thì nghỉ chơi
Mình làm đt ít lắm phụ kiếm tiền sữa cho con chứ giờ đt không nuôi song được gđ các bác ơi :D

discovery3
11-12-2016, 08:29 AM
Sống chung với lũ là cách để làm bây giờ.

doanitvn
11-12-2016, 08:44 AM
Sống chung với lũ là cách để làm bây giờ.
- thánh đào mộ

nguyenvip88
11-12-2016, 09:54 AM
eset nod32 antivirus la het virus ngay