PDA

View Full Version : Bức xúc chủ net về hack game AVATA?

khang_anh99
22-01-2014, 11:43 AM
e là chủ tiệm net.vì bức xúc quá nên viết bài này. ae dd xem cho ý kiến.
[Only registered and activated users can see links]

Nói là vì chủ net bán cho chủ net thôi .lúc trước nó mỡ topic tham khảo giá 10k,20k,30k / tk ...làm j ae góp ý cũng như ko . Nhưng hiện h nó bắt đầu bán .rồi tự ra giá. rồi cuối cùng nó qua [Only registered and activated users can see links] lên 50k 1 tk.
có mấy ông bạn của mình mua xong rên quá chừng làm mình cũng ko dám mua luôn ( nge nói hình như mấy trăm k ) .

Gcafe boot room. vừa bootroom ,gca.vừa update game. 5k máy. 1 tháng cũng tầm 200k-300k
mà thằng này nó có cái hack mà bán mất vãi. ko phải vì chủ net. mà là lấy tiền chủ net đúng hơn .nó còn hơn gcafe nữa.

Tool x2 LMHT hỗ trợ chu net cũng không cao như thế :D

có cái hack mà muốn lấy tiền chủ net .

88k75927
22-01-2014, 11:54 AM
e là chủ tiệm net.vì bức xúc quá nên viết bài này. ae dd xem cho ý kiến.
[Only registered and activated users can see links]

Nói là vì chủ net bán cho chủ net thôi .lúc trước nó mỡ topic tham khảo giá 10k,20k,30k / tk ...làm j ae góp ý cũng như ko . Nhưng hiện h nó bắt đầu bán .rồi tự ra giá. rồi cuối cùng nó qua [Only registered and activated users can see links] lên 50k 1 tk.
có mấy ông bạn của mình mua xong rên quá chừng làm mình cũng ko dám mua luôn ( nge nói hình như mấy trăm k ) .

Gcafe boot room. vừa bootroom ,gca.vừa update game. 5k máy. 1 tháng cũng tầm 200k-300k
mà thằng này nó có cái hack mà bán mất vãi. ko phải vì chủ net. mà là lấy tiền chủ net đúng hơn .nó còn hơn gcafe nữa.

Tool x2 LMHT hỗ trợ chu net cũng không cao như thế :D

có cái hack mà muốn lấy tiền chủ net .

May là mình ko có sài hách này ! Avarta chán nhèm bọn nó đang chuyển qua Zing Speed chơi rùi. Ai có hách cái game này ko ?

huynh0201
22-01-2014, 12:05 PM
- Hack mà bán cao quá ;)), để game thủ nó tự bỏ tiền ra mua ổn hơn, đăng này dụ chủ net :)), + thêm cái game rẻ rách có ai thèm chơi đâu, được vài ngày đầu =))

quachtrananh
22-01-2014, 12:06 PM
hên là chỗ e ko ai chơi.hack j mà cao vãi.hơn gcafe nữa

minhhuong35
22-01-2014, 12:07 PM
thích thì xài không thích thì thôi việc gì phải xoắn lên.

OneMore
22-01-2014, 12:11 PM
:)) tùy lòng hảo tâm của mỗi người =))

pkhdsth
22-01-2014, 12:16 PM
Không thích thì ko sài có gì đâu mà bức xúc :))

khang_anh99
22-01-2014, 12:22 PM
Không thích thì ko sài có gì đâu mà bức xúc :))
Cũng đã sài thử hack. nó dụ chủ net sài.rồi đưa giá cao vậy.sao mà ko bức xúc bác.
chỗ e thì ko ai chơi.vì thấy bức xúc.nên mới nói.chứ im coi chủ net dễ ăn quá

pkhdsth
22-01-2014, 12:24 PM
Cũng đã sài thử hack. nó dụ chủ net sài.rồi đưa giá cao vậy.sao mà ko bức xúc bác.
chỗ e thì ko ai chơi.vì thấy bức xúc.nên mới nói.chứ im coi chủ net dễ ăn quá chủ net chứ phải trẻ con đâu mà nói dụ cho kẹo ha ha...

minhtien1992
22-01-2014, 12:28 PM
Vì một môi trường game lành mạnh ...quyết tâm :D ko hack

netminhquan
22-01-2014, 01:32 PM
Cũng tại các bác ham hố nên mới vào tròng thôi, nghe free cứ bay vào mà test đến khi thu phí thì ko dùng cũng muộn rồi, thế là phải chi 1 khoản. Em nói không với hack nên ko có j bức xúc cả :-"

voxdei
22-01-2014, 01:36 PM
Tùy khu vực và nhu cầu thôi , hôm qua em cũng hỏi tính mua , mà thấy giá cáo quá nên thôi , tại phòng em avatar cao điểm chỉ chiếm tầm 20%( có hack) , nếu được 80% phòng chơi avatar thì giá đó cũng hợp lý , mà hình như FPT bắt đầu block nick hack

lienminhld
22-01-2014, 01:41 PM
sài hack FPT nó lock ac 8 năm đó . tốt nhất không hack để vậy cho bọn nhóc chơi , hack rồi làm game mất hay . nhiều khi mình mua hack cho nó chơi rồi nó bị lock ac nó lại đổi cho mình mất uy tín . tốt nhất tẩy chay ( ý kiến cá nhân ).

Tùy khu vực và nhu cầu thôi , hôm qua em cũng hỏi tính mua , mà thấy giá cáo quá nên thôi , tại phòng em avatar cao điểm chỉ chiếm tầm 20%( có hack) , nếu được 80% phòng chơi avatar thì giá đó cũng hợp lý , mà hình như FPT bắt đầu block nick hack

iluainu
22-01-2014, 01:42 PM
potay toàn tập.......trong bất kỳ cuộc giao dịch nào cũng thuận mua vừa bán. Còn chuyện chủ topic bảo dụ net xài hack rồi soa đó bán là không đúng, vì bất kỳ sản phẩm phần mềm nào ra lò thì cũng có hình thức free test - ngay cả thằng microft cũng thế thôi. Vì thế đừng bức xúc làm gì nào.
Còn chuyện ko hài lòng thì mình tự làm ra mà sử dụng :))

Mr_Biladen
22-01-2014, 01:42 PM
dùng tool hack cho khách chơi xong, bị khóa acc rùi nó bảo chơi ở tiệm mình bị mất acc :D tới đó cười ra nước mắt. Mà mình thấy mấy bác cũng hay bỏ tiền ra mua mà cũng chẳng biết thằng bán là thằng nào, mua xong rùi 1 thời gian 1 khi FPT nó fix rùi thì cái tool đó có khả năng còn hoạt động ko :D. Đây là góp ý nho nhỏ của mình.

banhmi
22-01-2014, 01:47 PM
để cho tụi nó tự mua mà chơi, đừng có show cho tụi nó biết hack. Tụi nó khách biết hack rồi mà không có mua hack cho nó nó đi qua tiệm khác có hack nó chơi, để tự nhiên đi ae

chunhatvui
22-01-2014, 01:48 PM
lúc trước xào bản free hack cho tụi khách chơi. biết mấy thần nhỏ nó phán câu xanh rờn game này mà cũng háck nửa ah,em pro lắm ko cần hack .bây giờ mất đóng phí ko mua cho chất ăn.

maimaicodonbl
22-01-2014, 02:39 PM
Lúc test em cũng đc cho 1 tk thử sau khi cài lên máy ảo và phân tích 1 số trong bộ đồ lòng quyết định ko cài cho phòng. Mặc dù trò này ở em rất đông trẻ em yêu thích :)) đã là chủ nét đừng nên dùng hack để lôi kéo khách đó là 1 hướng đi sai lầm.

củ_chuối
22-01-2014, 02:48 PM

:D:D:D:D, hehe , có gì bức xúc thế , trước có sài thử khi tôi còn sài Gcafe , từ lúc chuyển Linux , không hack được bỏ tới giờ , nếu chủ topic cảm thấy bức xúc thì kêu khách vào congdonggame.com down về mà hack , còn muốn nửa thì đây ([Only registered and activated users can see links]) [Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])
([Only registered and activated users can see links])
ID : a1 đến a20 pass: 111 free nhé , muốn làm riêng cá nhân PM riêng

banhmi
22-01-2014, 03:31 PM
Nó cho chơi free thích thế còn gì, muốn thì mua còn không thì thôi, đâu có ép buộc gì đâu mà bức xúc trời :-??

pandaops
22-01-2014, 04:15 PM
từ hồi free em đã ko thèm xài rồi nói chi tới thu phí, chơi mà hack chính sách ngu dân ah, cũng hay là khách chổ em nó ko có cái ý tưởng hack ?

phongdinh
22-01-2014, 04:29 PM
May là mình ko có sài hách này ! Avarta chán nhèm bọn nó đang chuyển qua Zing Speed chơi rùi. Ai có hách cái game này ko ?
ZingSpeed thì hack đầy ra đó, google là có 1 đống

aquafinaps
22-01-2014, 05:39 PM
Hi. Thế nên người ta mới có cái câu là: hãy làm người tiêu dùng thông thái. Mang lại lợi ích tốt, giá cả phải chăng thì dùng không thì thôi. Quán em thì em không chiều một đối tượng khách nào cả vì em nghĩ mình phục vụ là phục vụ cho nhiều người, cái hack chỉ là gia vị thôi thấy hợp lý thì dùng không thì thôi mình cần gì. Mà quán các bác em không biết thế nào chứ quán em chúng nó bỏ hết trò avata rồi, trẻ con nó cũng không chơi, thấy chúng nó bảo nếu có hack thà chơi đột kích còn hơn.

Net789
22-01-2014, 05:39 PM
Hack thì game nhanh chết. Rút cuộc chỉ có người bán hack là kiếm đc tiền, ae mình chết lần chết mòn.
CF là 1 ví dụ, hơn 1/2 khách chơi CF bỏ game vì hack :))
AS thì tiệm mình cũng bỏ 1 mớ từ khi có hack :))

Đã có 1 thời gian, khách vào tiệm game than ko biết chơi game gì vì hack
LMHT mạnh vì ... ko có hack
Hãy nói ko với hack :))

tungem
22-01-2014, 06:16 PM
Hack thì game nhanh chết. Rút cuộc chỉ có người bán hack là kiếm đc tiền, ae mình chết lần chết mòn.
CF là 1 ví dụ, hơn 1/2 khách chơi CF bỏ game vì hack :))
AS thì tiệm mình cũng bỏ 1 mớ từ khi có hack :))

Đã có 1 thời gian, khách vào tiệm game than ko biết chơi game gì vì hack
LMHT mạnh vì ... ko có hack
Hãy nói ko với hack :))

Bác này nói đúng quá!
Chủ nét mà down hack cho mấy thằng nhỏ chơi là đồ ngu. Nó muốn háck thì tự nó down về mà háck. Chơi game háck nhiều vào riết nó nhàm, rồi chán chả thích chơi game đó nữa.

doanitvn
22-01-2014, 06:57 PM
- Chả bao giờ rãnh bỏ tiền vào ba cái hack nầy !