PDA

View Full Version : Ghost Win 8 32bit VS7..! Thay Đổi Và Thách Thức_Tommy_Phan

Tính Nguyễn
15-06-2013, 12:16 AM
Chào các bạn..! sau khi bản ghost VS6 ra lò mình nhận rất nhiều mail và DT đóng góp ý kiến:-* của các bạn mình cảm thấy có nhiều động lực hơn để cho ra dời VS7 này :)
các VS lần trước mình chưa tìm ra dc crack office 2013 nên không tích hợp vào bản ghost nên chỉ dừng lại với office 2010 mà thui
nay mình tìm ra dc crack office 2013 tốt hơn và ổn định hơn nên tích hợp vào VS7 lần này, nhằm mang đế cho các bạn sự trải nghiệm mới hơn về win 8 cùng song hành với office 2013 với nhiều thú vị và công cụ mới:-*:-*
Các cài tiến trong VS7 này:
1. cái thiện tốc độ mở và tắt máy nhanh hơn
2. win được active chuần không hề nhã key khi ghost xong
3. office được crack bằng crack mà các anh chuyên viên lập trình hàng đầu trong phòng mình viết ra và ăn nằm với nó gần 2 tháng trời với nhiều lần thử nghiệm nay ok mình tích hợp vào lun..!!
[Only registered and activated users can see links]
4. không hề lượt bỏ cũng như cá nhân hó trong bản ghost..!ngay từ VS3 trở đi mình không cá nhân hóa nhằn cho các bạn là KTV có thể mang cài cho khác mà không sợ bị lộ hàng:p
5. không tắt " chết " windows Defender cho các bạn nào muốn xài nó " cái này mình nhận dc rất nhiều DT hỏi cách bật nó lên..! dù mình thấy nó không có tác dụng zì nhiều ":-t
6. win chay mượt hơn RAm 1g cũng có thể dùng $-)
mình cũng đã test khá kỹ trước khi ghost lại
đảm bào các bạn sẽ thấy sự mới mẽ hơn với VS7 Này

[Only registered and activated users can see links] ([Only registered and activated users can see links])

capitan
13-09-2013, 01:34 AM
ko ai Cm đang buồn load về chơi mở hàng:-w

phpm1234
19-10-2013, 12:00 PM
cái này mình sử dụng key CIG x2 lmht đc không chủ thót ơi. Nó có nhận hơn 4G Ram không anh

thanhhaiek
19-10-2013, 12:06 PM
Thanks chủ thớt chia sẻ. cá nhân mình thì không khoái Win8 do độ tương thích các soft cũ còn hạn chế. mình vẫn dùng nói chung để support khách hàng của mình. Cũng giống như office mình chỉ khoái 2003, các ver sau chỉ cập nhật kiến thức. Thanks

lethienvan
21-10-2013, 11:14 AM
mình xài bản này rồi
ngoài cái nhã key office ra( crack lại đc) thì toẹt vời, nhẹ êm, ổn định
trước đây mình rất ghét win 8, nhưng nay mình có cái nhìn khác hẵn
bên cạnh đó, mình thấy có 1 lỗi, mà chắc chỉ 1 mình mình bị: làm boot rom cho NXD ko chạy( ko bik mình non hay do bản ghost, nhưng mà mình làm ko dc)
nếu bạn nào chạy HDD, cài lap, làm dịch vụ thì xin thưa: đây là sự lựa chọn sáng suốt ngay tại thời điểm này

phpm1234
22-10-2013, 01:43 PM
xài boot rom citrix đc không chủ thớt ơi

pato
22-10-2013, 01:52 PM
làm Image thì chịu khó cài gốc đi nha các huynh. Xài ghost nó hành cho lại đổ thừa win 8 ko làm được image

lethienvan
22-10-2013, 03:06 PM
có ai đổ thừa w8 ko làm đc đâu