PDA

View Full Version : Bản backup Mikrotik - ai cần thì lấy rôi thay id và pass là ok

bacninh4
22-04-2015, 01:09 PM
file này tôi đã chặn trang IDM , Handycafe và tạo ping đột kích = 0 . Chỉ dùng cho 1 mạng ( chưa làm 2 mạng ) . Getway : 192.168.1.1[Only registered and activated users can see links]

linhkienmaytinh
22-04-2015, 02:02 PM
file này tôi đã chặn trang IDM , Handycafe và tạo ping đột kích = 0 . Chỉ dùng cho 1 mạng ( chưa làm 2 mạng ) . Getway : 192.168.1.1[Only registered and activated users can see links]

Thanks pro, pro hướng dẫn luôn đi, mà pro chia sẻ luôn cái file ghost máy pro nữa, mang về chỉ việc thay đổi và dùng

linhkienmaytinh
22-04-2015, 02:06 PM
hướng dẫn sử dụng đi pro ơi

thaiduongfo
22-04-2015, 02:21 PM
hướng dẫn sử dụng đi pro ơi

Setup os mikrotik xong
Dùng winbox kết nối vô os
crack
Khởi động lại os mikrotik
Restore = file bác ấy share
Khởi động lại os
Login vô =winbox
đổi lại u xe và pát quớt .:d

suzuky_viva
23-04-2015, 01:19 AM
vậy làm cách nào kiểm tra máy nào đang chiếm dung lương hả pro thaiduong

thanhoanhanh
23-04-2015, 06:10 AM
hóng bản back up hoặc hướng dẫn gộp speed của 2 line :(. bác nào biết làm dùm luôn đi ạ. thanks!!!

pilalove
23-04-2015, 06:58 AM
vậy làm cách nào kiểm tra máy nào đang chiếm dung lương hả pro thaiduong

Bac biết mà

hóng bản back up hoặc hướng dẫn gộp speed của 2 line :(. bác nào biết làm dùm luôn đi ạ. thanks!!!

Add thêm khoảng 15 config nua là gộp 2 line được thôi bác

kyo_5052
23-04-2015, 08:20 AM
hóng bản backup 2 line Gpon :(

bacninh4
23-04-2015, 08:33 AM
trên đây có nhiều kẻ biết đấy nhưng muốn ăn tiền nên ko share - nhà tôi chỉ dung 1 line mang vitel nên ko có điều kiện để làm - nếu có mà làm được thì tôi cũng share cho moi người dùng . Cái thánh pilalove biết nhưng bẩn tính lăm ko share đâu chỉ khoe khoang và kích bác đểu cáng thôi . -- > ngứa mắt . nhảy vào topic này làm ji . Tôi share thế này là nhiều thằng ko thích đâu

pkhdsth
23-04-2015, 08:52 AM
trên đây có nhiều kẻ biết đấy nhưng muốn ăn tiền nên ko share - nhà tôi chỉ dung 1 line mang vitel nên ko có điều kiện để làm - nếu có mà làm được thì tôi cũng share cho moi người dùng . Cái thánh pilalove biết nhưng bẩn tính lăm ko share đâu chỉ khoe khoang và kích bác đểu cáng thôi . -- > ngứa mắt . nhảy vào topic này làm ji . Tôi share thế này là nhiều thằng ko thích đâu bạn share là tốt ko cần nói khích thế đâu, share hay ko là quyền của người ta :)

bacninh4
23-04-2015, 09:00 AM
bạn share là tốt ko cần nói khích thế đâu, share hay ko là quyền của người ta :)
đúng là share hay ko là quyền mỗi người , nhưng đừng há cái mõm thối ra để kích bác người ko biết

thaiduongfo
23-04-2015, 09:58 AM
[Only registered and activated users can see links]
Những ji mình bít sẽ chia sẻ,ko bít mình sẽ nhờ đaị ca khác chỉ cho
Thân!
Riêng bác "bacninh" :rất cám ơn tinh thần chia sẻ của bác,rất nhìu mem chập chững bước đầu dùng pcmodem còn nhìu bỡ ngỡ,bác đã giúp họ đi dc hơn 1/2 đoạn đường rồi đó,bác đừng búc xúc quá nhé-tks bác

atlantiky
23-04-2015, 01:29 PM
đúng là share hay ko là quyền mỗi người , nhưng đừng há cái mõm thối ra để kích bác người ko biết
Chuẩn luôn.

NetGiaBao2
23-04-2015, 02:21 PM
rất cảm ơn bác đã chia sẽ!!!

pilalove
23-04-2015, 06:40 PM
Chuẩn luôn.

Việt Nam mình đang mắc bệnh GATO = Ghen Ăn Tức Ở,

Bác có thể bỏ ra 1 năm chưa chắc ngâm cứu được gộp 2 line trên con Mik này đâu.

Bao nhiêu tâm huyết, mồ hôi NÓI SHARE là đòi người ta share sao? Đêm các bác ngủ thẳng chân, người khác trợn mắt vắt não ra làm xong rồi share sao.

Có người mình còn đến nhà nó config free xong về còn bị vợ chửi mà vẫn vui vì nó là bạn mình. Còn các bác thì sao, nói share đòi tui share, ko share thì cay cú ah.

atlantiky
23-04-2015, 07:03 PM
Việt Nam mình đang mắc bệnh GATO = Ghen Ăn Tức Ở,

Bác có thể bỏ ra 1 năm chưa chắc ngâm cứu được gộp 2 line trên con Mik này đâu.

Bao nhiêu tâm huyết, mồ hôi NÓI SHARE là đòi người ta share sao? Đêm các bác ngủ thẳng chân, người khác trợn mắt vắt não ra làm xong rồi share sao.

Có người mình còn đến nhà nó config free xong về còn bị vợ chửi mà vẫn vui vì nó là bạn mình. Còn các bác thì sao, nói share đòi tui share, ko share thì cay cú ah.
Tại tính em ghét mấy thằng mồm thối mà thích chọt người khác. ikuai8 đang dùng.

thaiduongfo
23-04-2015, 07:39 PM
thiết nghĩ vc ko đến nỗi phải nặng lời nhau thế....topic close!!
Một lần nữa...cám ơn tinh thần sẻ chia của bác bacninh!!!

trangtrau
24-04-2015, 04:15 PM
[Only registered and activated users can see links]
back up config gộp 2 wan của mình. 1 Wan dùng pppoe client, một wan dùng static ip. Các bác tham khảo. Trước dùng mikrotik mà sau này thấy rắc rồi quá, chuyển ikuai8 cho dễ